หุ้นทั้งหมดเพิ่มขึ้น มากที่สุดขาดทุนมากที่สุดหุ้นขนาดใหญ่หุ้นขนาดเล็กนายจ้างรายใหญ่ที่สุดที่มีปันผลสูงที่สุดรายได้สุทธิสูงสุดเงินจำนวนสูงที่สุดกำไรสูงที่สุดต่อพนักงานรายได้สูงสุดต่อพนักงานปริมาณการซื้อขายมากที่สุดปริมาณซื้อขายผิดปกติผันผวนมากที่สุดเบต้าสูงผลงานดีที่สุดที่มีรายได้สูงสุดแพงที่สุดหุ้นหลักสตางค์ซื้อมากเกินไปขายมากเกินไปทำราคาสูงสุดตลอดกาลทำราคาต่ำสุดตลอดกาลราคาสูงสุดรอบ 52 สัปดาห์ราคาต่ำสุดรอบ 52 สัปดาห์สร้างรายการเพิ่มในตัวคัดกรอง
หุ้นทั้งหมดเพิ่มขึ้น มากที่สุดขาดทุนมากที่สุดหุ้นขนาดใหญ่หุ้นขนาดเล็กนายจ้างรายใหญ่ที่สุดที่มีปันผลสูงที่สุดรายได้สุทธิสูงสุดเงินจำนวนสูงที่สุดกำไรสูงที่สุดต่อพนักงานรายได้สูงสุดต่อพนักงานปริมาณการซื้อขายมากที่สุดปริมาณซื้อขายผิดปกติผันผวนมากที่สุดเบต้าสูงผลงานดีที่สุดที่มีรายได้สูงสุดแพงที่สุดหุ้นหลักสตางค์ซื้อมากเกินไปขายมากเกินไปทำราคาสูงสุดตลอดกาลทำราคาต่ำสุดตลอดกาลราคาสูงสุดรอบ 52 สัปดาห์ราคาต่ำสุดรอบ 52 สัปดาห์
หุ้นอินเดีย ที่ราคาสูงสุดตั้งแต่เข้าตลาด
หุ้นอินเดีย เหล่านี้ราคาได้ขึ้นไปทำจุดสูงสุดตั้งแต่เข้ามาในตลาดแล้ว: เราได้จัดเรียงตามตัวอักษรพร้อมท้้งข้อมูลทางการเงินของบริษัท — ลองวิเคราะห์ดูว่าจะมีการปรับฐานหรือจะวิ่งขึ้นต่อไป
สัญลักษณ์ | ราคา | เปลี่ยนแปลง % | ปริมาณ | ปริมาณสัมพัทธ์ | มูลค่าตามราคาตลาด | P/E | EPS dil 12 เดือนล่าสุด | การเติบโต EPS dil 12 เดือนล่าสุด YoY | Div yield % 12 เดือนล่าสุด | หมวดธุรกิจ | คะแนนนักวิเคราะห์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 15.69 INR | 0.00% | 2 | 0.00 | 47.07 M INR | — | −0.74 INR | +67.81% | 0.00% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| AADVMULTAdvance Multitech Ltd. | 386.95 INR | +4.99% | 1.37 K | 5.29 | 1.5 B INR | 25.45 | 15.21 INR | +3,115.35% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 2,288.0 INR | +0.49% | 147.44 K | 0.34 | 376.6 B INR | 84.37 | 27.12 INR | +31.04% | 0.33% | การเงิน | มีแรงขาย | |
| 28.42 INR | +1.97% | 1 | 1.00 | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1,795.0 INR | +1.15% | 2.33 M | 0.50 | 704.31 B INR | — | −6.14 INR | — | 0.00% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่คงทนถาวร | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 34.08 INR | +1.97% | 265 | 1.18 | 217.23 M INR | 141.23 | 0.24 INR | — | 0.02% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 98.77 INR | 0.00% | 16.82 K | 32.45 | 721.02 M INR | 81.32 | 1.21 INR | −21.77% | 0.03% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 85.29 INR | −4.99% | 711.89 K | 5.89 | 3.01 B INR | 4.34 | 19.64 INR | +216.37% | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| BBLSPOLYBLS Polymers Limited | 268.80 INR | — | 79.31 M | — | — | — | — | — | — | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| BBLSPOLYBLS Polymers Limited | 269.30 INR | — | 7.76 M | — | — | — | — | — | — | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| BBONFIGBonfiglioli Transmissions Limited | 657.00 INR | +1.42% | 1.66 M | — | 121.73 B INR | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 49,645 INR | +3.21% | 72.88 K | 3.75 | 1.41 T INR | 61.96 | 801.26 INR | −11.32% | 0.56% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 204.10 INR | +0.67% | 11 K | 0.41 | 4.83 B INR | 10.85 | 18.81 INR | +88.04% | 0.12% | บริการเกี่ยวกับอุตสาหกรรม | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 69.38 INR | +2.00% | 6 K | 1.00 | 1.11 B INR | — | −2.41 INR | −258.75% | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 153.05 INR | +4.97% | 50 | 6.41 | — | — | — | — | — | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 257.50 INR | −4.13% | 90.6 K | 3.57 | 3.25 B INR | 9.72 | 26.50 INR | +60.80% | 0.00% | เทคโนโลยีเกี่ยวกับสุขภาพ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 93.00 INR | +4.73% | 34 K | 2.98 | 1.52 B INR | 24.02 | 3.87 INR | +19.84% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| CCORE4Core4 Engineers Limited | 86.12 INR | +5.00% | 180 K | — | 1.7 B INR | — | — | — | 0.00% | บริการเกี่ยวกับอุตสาหกรรม | ไม่มีเรตติ้ง |
| 2,271.6 INR | +4.63% | 104.96 K | 3.77 | 132.81 B INR | 67.11 | 33.85 INR | — | 0.46% | เทคโนโลยีเกี่ยวกับสุขภาพ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.67 INR | +7.48% | 33.03 K | 1.99 | 359.47 M INR | — | −0.19 INR | −137.91% | 0.00% | บริการเชิงพาณิชย์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| DDHARTIDharti Proteins Ltd | 122.45 INR | +1.97% | 6 | 0.81 | 60.04 M INR | 2.52 | 48.61 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 10,064.0 INR | +1.19% | 611.34 K | 0.84 | 2.64 T INR | 91.34 | 110.18 INR | +26.84% | 0.30% | เทคโนโลยีเกี่ยวกับสุขภาพ | เป็นกลาง | |
| EEDELALTSEAAA India Alternatives Limited | 1,722.3 INR | −0.32% | 659.06 K | — | 111.71 B INR | — | — | — | 0.00% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง |
| FFINANCESeksaria Finance Limited | 125.75 INR | +1.99% | 50 | 5.43 | 1.24 B INR | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง |
| 313.00 INR | +0.97% | 2.13 K | 0.77 | — | — | — | — | — | บริการเชิงพาณิชย์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 773.35 INR | +0.35% | 253.65 K | 0.65 | 18.64 B INR | 66.42 | 11.64 INR | — | 0.09% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 632.85 INR | +4.99% | 11.75 K | 8.39 | 3.46 B INR | 65.00 | 9.74 INR | +96.21% | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 62.24 INR | +2.00% | 10.35 K | 9.45 | 640.71 M INR | 5.22 | 11.93 INR | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 781.70 INR | +2.00% | 1.86 K | 1.19 | 16.59 B INR | 58.49 | 13.36 INR | — | 0.02% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 499.50 INR | +2.36% | 4.2 K | 1.17 | 5.81 B INR | 23.35 | 21.39 INR | — | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.43 INR | +4.89% | 50 | 0.19 | — | — | — | — | — | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 699.50 INR | +1.75% | 6 K | 1.03 | 3.75 B INR | 53.93 | 12.97 INR | — | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| JJYOTINJyot International Marketing Ltd. | 10.50 INR | — | 200 | — | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง |
| 231.88 INR | −1.36% | 1.5 M | 1.41 | 71.17 B INR | 36.91 | 6.28 INR | +92.84% | 0.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| LLOANFRONTVaibhav Vyapaar Limited | 61.80 INR | +4.92% | 148 K | — | 1.66 B INR | — | — | — | 0.00% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง |
| MMAGANTRMagnanimous Trade & Finance Ltd. | 0.54 INR | +3.85% | 10.04 K | 239.50 | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง |
| 120.10 INR | +0.08% | 36 K | 2.48 | 1.02 B INR | — | — | — | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 184.03 INR | −0.97% | 1.19 M | 1.01 | 85.27 B INR | 52.04 | 3.54 INR | +108.83% | 0.05% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 144.90 INR | −0.03% | 24 K | 0.87 | — | — | — | — | — | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3,490.1 INR | +7.42% | 4.75 M | 3.79 | 826.17 B INR | 57.61 | 60.58 INR | +136.36% | 0.25% | การเงิน | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 99.98 INR | +2.00% | 540 | 2.08 | — | — | — | — | — | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 53.95 INR | +3.95% | 33 K | 1.90 | 882.04 M INR | — | — | — | — | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 135.80 INR | +1.99% | 1 | 0.01 | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 978.25 INR | +2.33% | 27.99 K | 2.88 | 17.71 B INR | 50.11 | 19.52 INR | +22.52% | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 658.80 INR | −0.83% | 517.23 K | 3.11 | 37.36 B INR | 17.48 | 37.68 INR | +21.53% | 0.45% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 172.09 INR | +2.43% | 76.45 K | 1.69 | 11.6 B INR | 69.29 | 2.48 INR | +26.16% | 0.00% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 148.72 INR | +5.01% | 6.6 M | 1.08 | 22.35 B INR | 149.99 | 0.99 INR | +36.21% | 0.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 575.95 INR | +1.99% | 1 | 0.01 | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 64.99 INR | +4.99% | 150 | 1.88 | — | — | — | — | — | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 189.90 INR | +8.67% | 8.23 K | 5.16 | 1.82 B INR | 28.40 | 6.69 INR | +159.97% | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 71.50 INR | +4.84% | 3 K | 0.14 | 516.95 M INR | 517.74 | 0.14 INR | −77.90% | 0.00% | บริการผู้บริโภค | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 114.45 INR | +3.48% | 7.36 K | 1.69 | — | — | — | — | — | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 59.26 INR | — | 606 | — | 1.52 B INR | — | −2.06 INR | −701.75% | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1,160.00 INR | +1.92% | 1 K | 0.27 | — | — | — | — | — | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 66.71 INR | +2.10% | 12.26 M | 0.94 | 31.13 B INR | 78.64 | 0.85 INR | +80.14% | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| SSFCTECHSFC Environmental Technologies Limited | 424.85 INR | — | 1.73 M | — | — | — | — | — | — | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| SSFCTECHSFC Environmental Technologies Limited | 426.10 INR | — | 21.08 M | — | — | — | — | — | — | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 191.50 INR | +3.46% | 20 K | 0.39 | 720.46 M INR | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 391.90 INR | +0.77% | 2 K | 0.41 | 4.56 B INR | 39.01 | 10.05 INR | +23.76% | 0.13% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่ไม่คงทนถาวร | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 352.70 INR | +3.34% | 56.25 K | 4.55 | 2.15 B INR | 19.00 | 18.56 INR | +217.20% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 623.10 INR | +9.33% | 1.1 M | 7.97 | 18.43 B INR | 22.93 | 27.18 INR | +22.72% | 0.37% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 79.85 INR | −0.06% | 13.79 M | 1.26 | 35.16 B INR | 103.03 | 0.78 INR | +235.35% | 0.01% | เทคโนโลยีเกี่ยวกับสุขภาพ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1,219.5 INR | +2.39% | 568.22 K | 1.29 | 332.43 B INR | 25.22 | 48.35 INR | +39.44% | 0.38% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 149.00 INR | +3.24% | 82 | 0.43 | 451.7 M INR | — | −9.21 INR | −244.56% | 0.00% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่คงทนถาวร | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 96.56 INR | +2.00% | 450 | 0.07 | 1.08 B INR | 604.63 | 0.16 INR | +702.51% | 0.00% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่คงทนถาวร | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 215.00 INR | +0.73% | 4.8 K | 0.87 | 1.68 B INR | — | — | — | 0.00% | บริการเกี่ยวกับอุตสาหกรรม | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4,181.3 INR | +5.00% | 25.61 K | 1.79 | 67.49 B INR | 114.37 | 36.56 INR | +186.00% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| SSPEEDEXMaharaja & Speedex India Limited | 258.30 INR | −0.54% | 208.8 K | 2.32 | 4.24 B INR | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 269.35 INR | +1.99% | 10 | 0.08 | 237.69 M INR | 90.79 | 2.97 INR | +113.94% | 0.00% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 164.25 INR | −2.81% | 94 K | 1.26 | 5.07 B INR | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| TTECHNOCRAFTechnocraft Ventures Limited | 506.85 INR | +13.28% | 8.19 M | 6.39 | 17.7 B INR | — | — | — | 0.00% | บริการเกี่ยวกับอุตสาหกรรม | ไม่มีเรตติ้ง |
| 161.89 INR | +2.49% | 22.11 M | 1.78 | 73.01 B INR | 45.80 | 3.53 INR | +45.51% | 0.38% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 652.85 INR | −2.71% | 554.19 K | 0.65 | 223.9 B INR | 47.09 | 13.87 INR | — | 0.00% | บริการผู้บริโภค | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 62.25 INR | +7.66% | 10.79 K | 1.13 | 1.34 B INR | 5.30 | 11.74 INR | — | 4.54% | การเงิน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| VVIKSHENViksit Engineering Ltd. | 10.74 INR | +4.99% | 1 | 0.14 | 2.56 M INR | — | −48.12 INR | +94.29% | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง |
| 99.00 INR | −1.10% | 4.8 K | 0.65 | — | 13.09 | 7.56 INR | −1.16% | — | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| VVIVEKANANDVivekanand Cotspin Limited | 63.99 INR | +16.32% | 12 K | 0.29 | 1.22 B INR | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 253.09 INR | +4.44% | 41.85 M | 4.03 | 228.63 B INR | 55.37 | 4.57 INR | +23.09% | 0.04% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่ไม่คงทนถาวร | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| WWISCONWISCON INDUSTRIES LIMITED | 203.55 INR | — | 1.32 M | — | — | — | — | — | — | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง |