เคมีพิเศษเฉพาะ
บริษัทอินเดีย อยู่ในธุรกิจเคมีภัณฑ์เฉพาะทาง
สารประกอบที่มีการปรับปรุงสูตรในระดับสูง เช่น โพลิเมอร์ กาว และสารเคลือบประสิทธิภาพสูง ถูกสังเคราะห์โดยบริษัทเคมีภัณฑ์เฉพาะทาง นักลงทุนติดตามหุ้นเหล่านี้เนื่องจากความผันผวนของราคาวัตถุดิบและความต้องการของตลาดปลายทางที่เปลี่ยนแปลงไปทำให้เกิดความผันผวนอย่างเห็นได้ชัด ในปัจจุบัน Manali Petrochemicals Limited แสดงถึงผู้นำด้านปริมาณการซื้อขายสูงสุด และ Linde India Ltd. บันทึกการปรับตัวเพิ่มขึ้นของราคาภายในวันมากที่สุด ตารางด้านล่างแสดงตัวชี้วัดพื้นฐานและทางเทคนิคที่สำคัญ
สัญลักษณ์ | มูลค่าตามราคาตลาด | ราคา | เปลี่ยนแปลง % | ปริมาณ | ปริมาณสัมพัทธ์ | P/E | EPS dil 12 เดือนล่าสุด | การเติบโต EPS dil 12 เดือนล่าสุด YoY | Div yield % 12 เดือนล่าสุด | หมวดธุรกิจ | คะแนนนักวิเคราะห์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 545.44 B INR | 6,859.0 INR | +8.73% | 300.62 K | 7.40 | 118.37 | 57.94 INR | −3.65% | 0.06% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงขาย | |
| 541.44 B INR | 1,824.0 INR | −4.00% | 388.65 K | 2.27 | 29.37 | 62.11 INR | −19.00% | 0.60% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 506.73 B INR | 4,665.5 INR | −0.94% | 81.42 K | 0.73 | 75.48 | 61.81 INR | −0.15% | 0.07% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 450.75 B INR | 9,010.0 INR | +1.87% | 219.77 K | 0.89 | 50.80 | 177.36 INR | +100.23% | 0.17% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 331.78 B INR | 1,735.0 INR | −1.98% | 1.45 M | 1.05 | 29.98 | 57.87 INR | −41.95% | 0.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 215.59 B INR | 1,533.6 INR | −0.67% | 155.46 K | 0.21 | 19.69 | 77.88 INR | +99.89% | 0.47% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 175.29 B INR | 7,653.5 INR | +0.30% | 58.94 K | 0.74 | 41.73 | 183.39 INR | +36.19% | 0.16% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 157.87 B INR | 384.70 INR | −0.91% | 238.52 K | 0.43 | 8.06 | 47.70 INR | +2.61% | 2.79% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 137.27 B INR | 3,046.0 INR | +2.47% | 135.76 K | 0.91 | 75.27 | 40.47 INR | +27.53% | 0.10% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 128.12 B INR | 2,953.6 INR | −0.57% | 22.91 K | 0.44 | 21.40 | 138.05 INR | +59.30% | 0.84% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 103.34 B INR | 1,042.8 INR | +3.38% | 100.64 K | 1.05 | 26.24 | 39.73 INR | −5.48% | 0.85% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 92.2 B INR | 5,932.0 INR | −12.63% | 79.06 K | 11.82 | 35.62 | 166.53 INR | +31.33% | 0.29% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 85.24 B INR | 1,066.6 INR | −1.70% | 649.71 K | 4.51 | 115.84 | 9.21 INR | −6.80% | 0.47% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 81.08 B INR | 1,572.7 INR | +0.30% | 55.73 K | 0.49 | 32.56 | 48.30 INR | +35.79% | 0.63% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 75.65 B INR | 3,415.95 INR | +1.71% | 6.93 K | 0.26 | 101.30 | 33.72 INR | −28.49% | 0.13% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 69.79 B INR | 668.95 INR | −1.44% | 172 K | 0.48 | 30.48 | 21.94 INR | −12.05% | 0.91% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 69.19 B INR | 451.80 INR | −1.87% | 670.52 K | 0.97 | 6.31 | 71.59 INR | +65.41% | 4.46% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 68.15 B INR | 2,548.6 INR | +5.84% | 219.13 K | 1.34 | 170.76 | 14.92 INR | +51.15% | 0.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 57.38 B INR | 1,761.5 INR | −1.81% | 92.55 K | 0.41 | 24.10 | 73.10 INR | +62.44% | 0.62% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงขายรุนแรง | |
| 53.88 B INR | 183.29 INR | −3.06% | 1.56 M | 0.69 | 32.00 | 5.73 INR | +60.06% | 0.54% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 49.09 B INR | 290.10 INR | −7.26% | 844.69 K | 1.81 | 34.19 | 8.48 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 46.33 B INR | 676.95 INR | +1.15% | 112.45 K | 0.61 | 11.21 | 60.37 INR | +223.49% | 0.74% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 45.01 B INR | 163.15 INR | −2.60% | 1.18 M | 1.32 | 36.00 | 4.53 INR | +26.04% | 0.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงขาย | |
| 42.03 B INR | 909.60 INR | −2.09% | 23.91 K | 0.09 | 14.53 | 62.59 INR | +0.75% | 0.21% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 41.8 B INR | 610.20 INR | +0.12% | 577.41 K | 0.86 | 67.54 | 9.04 INR | — | 3.11% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 39.53 B INR | 1,605.8 INR | −3.59% | 55.36 K | 0.68 | 59.70 | 26.90 INR | +254.75% | 0.12% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| SSTEAMHOUSESteamhouse India Limited | 36.87 B INR | 131.87 INR | −0.45% | 551.22 K | 0.17 | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 35.99 B INR | 551.10 INR | +2.06% | 96.61 K | 0.79 | 24.35 | 22.64 INR | +9.32% | 0.06% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 34.11 B INR | 500.20 INR | +2.25% | 726.98 K | 1.06 | 0.54 | 928.24 INR | +3,159.75% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 33.86 B INR | 76.25 INR | +1.63% | 125.87 K | 0.33 | 21.58 | 3.53 INR | +6.76% | 0.67% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 31.71 B INR | 1,850.5 INR | +0.05% | 29.68 K | 0.39 | 12.95 | 142.90 INR | +25.33% | 2.55% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 31.6 B INR | 353.25 INR | −2.78% | 184.55 K | 0.60 | 13.70 | 25.78 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 28.83 B INR | 874.25 INR | −2.99% | 47.33 K | 0.66 | 17.67 | 49.47 INR | +13.87% | 0.33% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 28.45 B INR | 509.70 INR | −2.35% | 155.34 K | 0.57 | 81.71 | 6.24 INR | −8.69% | 0.09% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 25.33 B INR | 484.65 INR | −1.05% | 52.94 K | 0.45 | 15.59 | 31.09 INR | +175.90% | 1.64% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 23.37 B INR | 427.30 INR | +1.40% | 39.76 K | 0.43 | 15.51 | 27.55 INR | +11.83% | 0.12% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 22.9 B INR | 135.68 INR | −1.10% | 503.89 K | 0.53 | 29.08 | 4.67 INR | +23.97% | 1.09% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 22.48 B INR | 582.05 INR | +1.09% | 209.38 K | 0.77 | 26.07 | 22.33 INR | +40.04% | 0.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 20.72 B INR | 294.55 INR | −5.34% | 718.61 K | 0.53 | 6.05 | 48.71 INR | +23.71% | 4.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 19.26 B INR | 561.40 INR | −2.29% | 56.93 K | 0.23 | 20.66 | 27.18 INR | +22.72% | 0.35% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 18.98 B INR | 493.75 INR | −9.62% | 62.7 K | 0.96 | 312.32 | 1.58 INR | −77.69% | 0.09% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 18.15 B INR | 130.06 INR | −1.92% | 173.89 K | 0.53 | 19.07 | 6.82 INR | −39.00% | 1.52% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 18.01 B INR | 575.00 INR | +0.88% | 320.63 K | 4.52 | 21.69 | 26.51 INR | +34.57% | 0.85% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 16.55 B INR | 24.30 INR | −2.88% | 581.38 K | 0.24 | 54.51 | 0.45 INR | +1,475.27% | 0.20% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 15.45 B INR | 360.95 INR | −2.37% | 91.33 K | 0.26 | 13.93 | 25.91 INR | +121.90% | 0.71% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 15.11 B INR | 117.33 INR | −2.78% | 279.02 K | 0.67 | — | −12.94 INR | −19.15% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 14.24 B INR | 76.03 INR | −0.13% | 443.31 K | 0.32 | 354.78 | 0.21 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 14.14 B INR | 54.27 INR | −2.43% | 332.98 K | 0.38 | 15.94 | 3.40 INR | +118.24% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 14 B INR | 425.65 INR | −2.40% | 33.22 K | 0.42 | 24.25 | 17.55 INR | +45.54% | 2.29% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 13.63 B INR | 47.53 INR | +1.91% | 1.76 M | 1.50 | 19.67 | 2.42 INR | +104.11% | 0.65% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 12.57 B INR | 117.13 INR | −0.91% | 70.28 K | 0.48 | 9.05 | 12.94 INR | +153.43% | 0.85% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 12.54 B INR | 75.54 INR | +3.34% | 5.68 M | 6.85 | 7.22 | 10.46 INR | +487.80% | 0.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 12.14 B INR | 350.40 INR | −5.13% | 210.28 K | 0.99 | 18.16 | 19.30 INR | +946.41% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 11.66 B INR | 86.13 INR | −0.05% | 263 K | 0.75 | 11.08 | 7.77 INR | +204.63% | 1.16% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.79 B INR | 112.58 INR | −3.51% | 789.51 K | 0.71 | 5.85 | 19.24 INR | +60.18% | 1.25% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.66 B INR | 393.55 INR | +3.35% | 128.38 K | 2.24 | 12.47 | 31.57 INR | +17.16% | 1.64% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.79 B INR | 443.15 INR | −1.75% | 28.09 K | 0.32 | 6.76 | 65.59 INR | +145.16% | 2.46% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.6 B INR | 650.50 INR | −2.75% | 11.64 K | 0.30 | 34.61 | 18.80 INR | +304.08% | 0.15% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.47 B INR | 489.10 INR | −2.12% | 7.87 K | 0.82 | 9.12 | 53.63 INR | +0.86% | 0.61% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.23 B INR | 144.42 INR | −2.62% | 3.04 K | 0.65 | 20.60 | 7.01 INR | −3.04% | 0.33% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.05 B INR | 165.03 INR | +1.51% | 106.73 K | 0.87 | 11.02 | 14.98 INR | +116.26% | 1.74% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 7.43 B INR | 164.05 INR | −1.32% | 12.53 K | 0.82 | 12.51 | 13.12 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.34 B INR | 194.32 INR | −0.54% | 30.4 K | 1.20 | 25.24 | 7.70 INR | +11.62% | 0.25% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.17 B INR | 121.67 INR | −0.30% | 23.41 K | 0.49 | 9.80 | 12.41 INR | +10.49% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.1 B INR | 2.28 INR | −2.56% | 5.13 M | 1.82 | — | −0.98 INR | −473.28% | 1.15% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.09 B INR | 578.90 INR | −1.51% | 6.61 K | 0.35 | 24.01 | 24.11 INR | −23.13% | 0.26% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.09 B INR | 191.03 INR | −2.34% | 34.32 K | 0.94 | 23.37 | 8.18 INR | +20.33% | 3.36% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 6.97 B INR | 1,280.8 INR | +1.56% | 436 | 0.41 | 18.35 | 69.81 INR | −29.14% | 1.60% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 6.39 B INR | 183.22 INR | +1.64% | 82.09 K | 0.27 | 10.10 | 18.14 INR | +2.66% | 0.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 6.38 B INR | 90.00 INR | −2.31% | 71.03 K | 0.61 | 8.90 | 10.11 INR | +83.54% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.88 B INR | 48.68 INR | −2.39% | 4.81 K | 0.55 | 21.15 | 2.30 INR | −11.18% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.21 B INR | 67.80 INR | −0.57% | 140.01 K | 1.00 | 16.71 | 4.06 INR | +21.34% | 1.95% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.15 B INR | 390.00 INR | −5.80% | 188.72 K | 4.22 | 14.27 | 27.33 INR | −54.43% | 0.96% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.14 B INR | 21.55 INR | +0.51% | 465.05 K | 1.78 | 32.69 | 0.66 INR | −15.41% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.05 B INR | 896.40 INR | +5.53% | 1.43 K | 3.14 | 5.57 | 161.03 INR | +1.11% | 0.36% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| DDEVSONDevson Catalyst Limited | 4.53 B INR | 354.50 INR | +3.37% | 60 K | 1.20 | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 4.46 B INR | 53.88 INR | +1.13% | 50.56 K | 0.89 | — | −7.35 INR | −4,716.33% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.37 B INR | 366.45 INR | −0.61% | 13.86 K | 1.10 | 12.40 | 29.56 INR | +96.35% | 0.40% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.2 B INR | 314.20 INR | +2.25% | 159 | 0.05 | — | −0.24 INR | +94.98% | 0.43% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.82 B INR | 438.05 INR | −1.59% | 2.66 K | 0.45 | 18.04 | 24.28 INR | −10.19% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.72 B INR | 129.67 INR | +0.06% | 7.46 K | 0.44 | 11.16 | 11.62 INR | +32.16% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.4 B INR | 111.98 INR | −1.50% | 11.18 K | 0.40 | 9.51 | 11.77 INR | −8.89% | 1.08% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.39 B INR | 39.77 INR | −1.71% | 22.2 K | 0.51 | — | −1.24 INR | +75.26% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.32 B INR | 54.52 INR | +4.99% | 101.2 K | 1.80 | 7.25 | 7.52 INR | −87.86% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| SSHANTIINORShanti Inorganics Limited | 3.23 B INR | 182.60 INR | 0.00% | 92.8 K | 1.06 | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 2.98 B INR | 505.15 INR | −3.38% | 4.66 K | 2.33 | 26.89 | 18.78 INR | −1.51% | 3.76% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.97 B INR | 304.00 INR | 0.00% | 375 | 0.10 | 36.11 | 8.42 INR | +226.41% | 0.05% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.93 B INR | 362.15 INR | −0.60% | 4.02 K | 0.52 | 10.12 | 35.79 INR | +1,397.90% | 0.14% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.91 B INR | 517.95 INR | +2.40% | 1.83 K | 0.97 | 17.77 | 29.16 INR | — | 1.38% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.8 B INR | 106.80 INR | +4.20% | 341 | 0.46 | 10.86 | 9.84 INR | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.72 B INR | 227.80 INR | −0.59% | 19.96 K | 0.24 | 12.33 | 18.47 INR | +185.77% | 0.43% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.64 B INR | 176.85 INR | −5.00% | 4.5 K | 0.13 | — | −0.51 INR | +78.89% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.38 B INR | 227.46 INR | +5.00% | 10.69 K | 3.83 | 37.99 | 5.99 INR | +1,536.16% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.34 B INR | 5.12 INR | 0.00% | 609.44 K | 1.08 | 23.23 | 0.22 INR | +303.66% | 0.98% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.29 B INR | 120.00 INR | 0.00% | 1.6 K | 0.28 | 26.99 | 4.45 INR | +96.25% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.21 B INR | 303.00 INR | 0.00% | 711 | 1.03 | 73.78 | 4.11 INR | −65.42% | 0.50% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.14 B INR | 333.75 INR | −3.36% | 41.45 K | 2.30 | 17.98 | 18.56 INR | +217.20% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2 B INR | 14.70 INR | −4.36% | 14.58 K | 0.47 | 10.75 | 1.37 INR | +27.38% | 0.34% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.9 B INR | 170.22 INR | −0.35% | 9.53 K | 0.47 | 5.47 | 31.14 INR | +194.78% | 0.82% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.77 B INR | 60.17 INR | −0.50% | 2.49 K | 0.31 | 7.53 | 7.99 INR | +48.53% | 0.83% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |