หุ้นทั้งหมดเพิ่มขึ้น มากที่สุดขาดทุนมากที่สุดหุ้นขนาดใหญ่หุ้นขนาดเล็กนายจ้างรายใหญ่ที่สุดที่มีปันผลสูงที่สุดรายได้สุทธิสูงสุดเงินจำนวนสูงที่สุดกำไรสูงที่สุดต่อพนักงานรายได้สูงสุดต่อพนักงานปริมาณการซื้อขายมากที่สุดปริมาณซื้อขายผิดปกติผันผวนมากที่สุดเบต้าสูงผลงานดีที่สุดที่มีรายได้สูงสุดแพงที่สุดหุ้นหลักสตางค์ซื้อมากเกินไปขายมากเกินไปทำราคาสูงสุดตลอดกาลทำราคาต่ำสุดตลอดกาลราคาสูงสุดรอบ 52 สัปดาห์ราคาต่ำสุดรอบ 52 สัปดาห์สร้างรายการเพิ่มในตัวคัดกรอง
หุ้นทั้งหมดเพิ่มขึ้น มากที่สุดขาดทุนมากที่สุดหุ้นขนาดใหญ่หุ้นขนาดเล็กนายจ้างรายใหญ่ที่สุดที่มีปันผลสูงที่สุดรายได้สุทธิสูงสุดเงินจำนวนสูงที่สุดกำไรสูงที่สุดต่อพนักงานรายได้สูงสุดต่อพนักงานปริมาณการซื้อขายมากที่สุดปริมาณซื้อขายผิดปกติผันผวนมากที่สุดเบต้าสูงผลงานดีที่สุดที่มีรายได้สูงสุดแพงที่สุดหุ้นหลักสตางค์ซื้อมากเกินไปขายมากเกินไปทำราคาสูงสุดตลอดกาลทำราคาต่ำสุดตลอดกาลราคาสูงสุดรอบ 52 สัปดาห์ราคาต่ำสุดรอบ 52 สัปดาห์
หุ้นจีน ที่มีเบต้าสูง
เบต้าจะวัดความผันผวนของหุ้นและมักถูกใช้โดยเทรดเดอร์ที่ยอมรับความเสี่ยงได้ หุ้นจีน ด้านล่างมีเบต้าสูงสุด: มีการจัดเรียงตามเบต้ารายปีและเมื่อถูกนำมาใช้ร่วมกับเมตริกอื่นๆ จะช่วยให้คุณมีข้อมูลประกอบในการตัดสินใจ
สัญลักษณ์ | เบต้า 1Y | ราคา | เปลี่ยนแปลง % | ปริมาณ | ปริมาณสัมพัทธ์ | มูลค่าตามราคาตลาด | P/E | EPS dil 12 เดือนล่าสุด | การเติบโต EPS dil 12 เดือนล่าสุด YoY | Div yield % 12 เดือนล่าสุด | หมวดธุรกิจ | คะแนนนักวิเคราะห์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 3301689Ceyear Technologies Co., Ltd. Class A | 19.03 | 47.57 CNY | −4.19% | 8.12 M | 0.83 | 2.86 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ |
| 6688801SHANGHAI ENFLAME TECHNOLOGY CO LTD | 14.37 | 369.09 CNY | −6.53% | 2.34 M | 0.85 | 160.09 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ |
| 3301697Suzhou Betely Polymer Materials Co., Ltd. Class A | 11.60 | 36.60 CNY | +20.00% | 17.9 M | 2.33 | 6.68 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 3301699Luoyang Bearing Group Co., Ltd. Class A | 11.04 | 31.78 CNY | −4.02% | 14.74 M | 0.63 | 23.64 B CNY | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ |
| 6688835JIANGSU GAO KAI PRECISION FLUID | 8.95 | 276.84 CNY | −7.69% | 2.46 M | 1.39 | 29.71 B CNY | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ |
| 3301688Hangzhou Grascent Co., Ltd. Class A | 8.33 | 36.00 CNY | +7.11% | 8.25 M | 2.66 | 4.46 B CNY | 27.53 | 1.31 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 6601123FUJIAN MAKENG MINING CO LTD. | 8.06 | 14.90 CNY | −6.41% | 19.99 M | 1.48 | 20.47 B CNY | — | — | — | 0.00% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อ |
| 7.00 | 9.91 CNY | −4.16% | 18.7 M | 0.65 | 5.71 B CNY | 33.62 | 0.29 CNY | +16.02% | 0.51% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 6688828CIQTEK Co., Ltd. Class A | 6.95 | 69.49 CNY | +1.56% | 3.51 M | 1.36 | 26.9 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 6688837EVOPOINT BIOSCIENCES CO LTD | 6.15 | 39.50 CNY | −2.47% | 5.78 M | 0.91 | 16.6 B CNY | — | −1.04 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีเกี่ยวกับสุขภาพ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 5.90 | 748.00 CNY | −8.78% | 4.08 M | 1.52 | 138.25 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 5.67 | 80.25 CNY | −5.05% | 3.51 M | 0.90 | 13.2 B CNY | — | — | — | 0.73% | บริการเชิงพาณิชย์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.67 | 68.05 CNY | −7.16% | 3.76 M | 0.94 | 11.2 B CNY | — | −0.09 CNY | −136.37% | 0.11% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 6603448TEMB INTELLIGENT TECH SHANDONG CO | 5.50 | 52.82 CNY | −2.64% | 2.02 M | 0.57 | 6.53 B CNY | 19.75 | 2.67 CNY | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 3301583Tolerance Technology (Jiangsu) Co., Ltd. Class A | 5.49 | 101.40 CNY | −5.07% | 9.39 M | 1.55 | 17.84 B CNY | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 5.48 | 26.93 CNY | −3.82% | 20.21 M | 0.59 | 14.32 B CNY | — | −0.00 CNY | −102.07% | 0.09% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 5.47 | 49.71 CNY | −5.94% | 5.22 M | 0.89 | 5.54 B CNY | 26.93 | 1.85 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.32 | 71.84 CNY | −4.80% | 26.25 M | 0.93 | 33.96 B CNY | 297.97 | 0.24 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 5.27 | 71.98 CNY | −4.36% | 4.92 M | 0.90 | 8.94 B CNY | — | −1.51 CNY | +30.83% | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.20 | 36.12 CNY | −1.87% | 4.84 M | 0.75 | 15.18 B CNY | — | −0.01 CNY | −105.47% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.16 | 47.63 CNY | −2.16% | 1.28 M | 0.95 | 4.68 B CNY | 36.90 | 1.29 CNY | +10.32% | 0.87% | บริการเชิงพาณิชย์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 3301655Suzhou Lvkon Transmission Technology Co., Ltd. Class A | 5.08 | 21.47 CNY | +1.27% | 11.1 M | 1.53 | 932.19 M CNY | — | — | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง |
| 5.06 | 72.81 CNY | −4.56% | 2.95 M | 0.92 | 6.12 B CNY | — | −1.29 CNY | −31.43% | 0.25% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.04 | 16.34 CNY | −3.31% | 20.1 M | 1.03 | 124.22 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.04 | 90.05 CNY | −6.33% | 25.3 M | 0.98 | 45.07 B CNY | 7.70 | 11.70 CNY | +2,002.70% | 0.12% | บริการการกระจายสินค้า | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 5.04 | 23.95 CNY | −6.04% | 14.09 M | 1.27 | 5.25 B CNY | 80.42 | 0.30 CNY | +9.77% | 0.50% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.99 | 286.97 CNY | −6.07% | 4.38 M | 0.60 | 136.09 B CNY | 50.01 | 5.74 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.96 | 39.87 CNY | −4.55% | 9.2 M | 0.48 | 8.84 B CNY | 441.53 | 0.09 CNY | −21.61% | 0.12% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.96 | 54.82 CNY | +1.99% | 8.08 M | 0.88 | 16.17 B CNY | 108.92 | 0.50 CNY | +44.42% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.96 | 194.99 CNY | −0.53% | 14.38 M | 1.14 | 26.48 B CNY | 453.78 | 0.43 CNY | +107.08% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.95 | 16.88 CNY | −2.65% | 3.29 M | 0.60 | 8.55 B CNY | 133.97 | 0.13 CNY | +3.53% | 0.25% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.92 | 50.02 CNY | −5.23% | 1.09 M | 0.78 | 3.71 B CNY | — | −1.34 CNY | +9.00% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.83 | 237.75 CNY | −10.62% | 12.5 M | 1.11 | 42.08 B CNY | 20.78 | 11.44 CNY | +1,236.00% | 0.04% | บริการการกระจายสินค้า | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.73 | 74.12 CNY | −3.94% | 6.95 M | 0.83 | 8.14 B CNY | — | −0.16 CNY | +57.07% | 0.13% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่คงทนถาวร | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.73 | 11.02 CNY | −4.17% | 35.48 M | 0.60 | 38.97 B CNY | — | −0.08 CNY | +2.87% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.71 | 65.14 CNY | −8.11% | 15.53 M | 1.12 | 31.11 B CNY | — | −2.08 CNY | −67.15% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.71 | 73.01 CNY | −4.21% | 5 M | 0.83 | 7.12 B CNY | 58.70 | 1.24 CNY | −5.44% | 0.65% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.69 | 96.06 CNY | −4.02% | 930.4 K | 0.65 | 8.05 B CNY | 194.89 | 0.49 CNY | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.69 | 15.13 CNY | −1.88% | 83.75 M | 0.92 | 56.86 B CNY | 21.91 | 0.69 CNY | +11.28% | 1.33% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.66 | 72.43 CNY | −8.32% | 73.14 M | 1.20 | 49.23 B CNY | 265.80 | 0.27 CNY | +325.78% | 0.01% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อ | |
| 4.66 | 12.55 CNY | −4.92% | 32.27 M | 0.86 | 12.77 B CNY | 765.24 | 0.02 CNY | — | 0.00% | บริการการกระจายสินค้า | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.62 | 98.54 CNY | −6.42% | 6.75 M | 1.11 | 15.56 B CNY | 578.63 | 0.17 CNY | −92.60% | 0.46% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 4.60 | 38.59 CNY | −5.95% | 47.04 M | 0.85 | 39.53 B CNY | 57.30 | 0.67 CNY | +9.09% | 0.37% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 4.60 | 49.12 CNY | −6.19% | 11.49 M | 0.98 | 10.04 B CNY | 51.47 | 0.95 CNY | +129.04% | 0.05% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.59 | 75.75 CNY | −4.26% | 17.36 M | 0.90 | 72.44 B CNY | 84.77 | 0.89 CNY | +410.92% | 0.09% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 6688797Chongqing Genori Technology Co Ltd Class A | 4.58 | 191.10 CNY | −9.22% | 4.99 M | 1.43 | 31.83 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 4.57 | 155.45 CNY | −5.21% | 20.08 M | 0.95 | 76.63 B CNY | 21.48 | 7.24 CNY | +318.41% | 0.16% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.56 | 62.06 CNY | −7.48% | 22.76 M | 0.93 | 23.28 B CNY | 26.42 | 2.35 CNY | +349.00% | 0.57% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.56 | 9.58 CNY | −6.54% | 71.23 M | 1.33 | 6.08 B CNY | — | −0.43 CNY | −157.82% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 4.54 | 20.67 CNY | −3.14% | 9.57 M | 0.87 | 5.62 B CNY | 45.72 | 0.45 CNY | +81.35% | 0.17% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.52 | 28.33 CNY | +3.13% | 16.56 M | 1.34 | 6.46 B CNY | 276.39 | 0.10 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.51 | 31.36 CNY | −3.45% | 18.94 M | 1.08 | 11.95 B CNY | 14.25 | 2.20 CNY | +265.91% | 0.49% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 4.51 | 63.60 CNY | −3.23% | 10.18 M | 1.26 | 10.71 B CNY | 114.78 | 0.55 CNY | +10.67% | 0.29% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.50 | 36.37 CNY | −4.21% | 2.64 M | 0.92 | 4.19 B CNY | 43.55 | 0.84 CNY | +30.75% | 1.09% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.50 | 60.97 CNY | −5.98% | 11.77 M | 1.00 | 24.1 B CNY | 109.11 | 0.56 CNY | +69.54% | 0.20% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.50 | 39.09 CNY | −0.31% | 2.37 M | 1.22 | 8.39 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 0001232Shenzhen JLC Technology Group Co., Ltd. | 4.50 | 154.86 CNY | −3.73% | 2.19 M | 0.50 | 88.89 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ |
| 4.49 | 22.57 CNY | −2.84% | 4.07 M | 0.97 | 4.52 B CNY | 628.69 | 0.04 CNY | — | 0.44% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 4.47 | 38.65 CNY | −5.01% | 55.19 M | 1.06 | 89.39 B CNY | 25.80 | 1.50 CNY | +67.39% | 0.59% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.47 | 6.63 CNY | −1.78% | 19.66 M | 1.11 | 7.22 B CNY | 960.87 | 0.01 CNY | −97.41% | 0.92% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.44 | 69.15 CNY | −4.84% | 19.76 M | 1.08 | 59.7 B CNY | 168.74 | 0.41 CNY | +4,778.57% | 0.08% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 4.42 | 62.81 CNY | −4.43% | 4.84 M | 0.82 | 38.85 B CNY | 110.29 | 0.57 CNY | −20.20% | 0.65% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.41 | 32.78 CNY | −3.45% | 2.27 M | 0.82 | 4.95 B CNY | 117.11 | 0.28 CNY | −29.30% | 0.71% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.41 | 24.78 CNY | −4.44% | 65.34 M | 1.21 | 40.27 B CNY | 15.34 | 1.62 CNY | +80.38% | 0.46% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.41 | 26.53 CNY | +1.84% | 80.45 M | 2.78 | 16.34 B CNY | 20.47 | 1.30 CNY | +74.19% | 0.51% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.40 | 48.36 CNY | −5.29% | 14.99 M | 1.43 | 10.81 B CNY | 57.99 | 0.83 CNY | −18.53% | 0.94% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.40 | 55.59 CNY | −3.91% | 9.54 M | 0.66 | 10.7 B CNY | — | −0.06 CNY | −179.62% | 0.04% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.40 | 55.61 CNY | −6.18% | 13.81 M | 0.97 | 12.83 B CNY | — | −1.24 CNY | −97.93% | 0.09% | สินค้าอุปโภคบริโภคที่คงทนถาวร | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.37 | 81.86 CNY | −3.89% | 9.82 M | 0.82 | 155.24 B CNY | 195.88 | 0.42 CNY | −21.70% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.37 | 170.03 CNY | −5.54% | 1.37 M | 1.06 | 16.7 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.36 | 46.08 CNY | +0.22% | 4.46 M | 1.13 | 5.61 B CNY | — | −0.04 CNY | −263.11% | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.35 | 16.31 CNY | −6.32% | 7.74 M | 1.11 | 5.12 B CNY | — | −0.23 CNY | −263.01% | 0.32% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.34 | 59.12 CNY | −4.48% | 3.08 M | 0.93 | 8.97 B CNY | 67.11 | 0.88 CNY | — | 0.22% | บริการการกระจายสินค้า | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.31 | 54.92 CNY | −2.40% | 3.9 M | 0.81 | 1.57 B CNY | 53.64 | 1.02 CNY | +35.10% | 0.45% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.31 | 84.75 CNY | −3.05% | 7.12 M | 0.65 | 9.06 B CNY | 147.01 | 0.58 CNY | +28.88% | 0.23% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.31 | 36.21 CNY | −1.66% | 1.7 M | 1.05 | 16.61 B CNY | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.30 | 39.90 CNY | −3.37% | 17.95 M | 0.99 | 17.81 B CNY | 331.40 | 0.12 CNY | −43.76% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.28 | 33.90 CNY | −1.02% | 47.09 M | 1.22 | 40.46 B CNY | 101.92 | 0.33 CNY | +113.07% | 0.17% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.28 | 42.30 CNY | −6.68% | 41.95 M | 0.77 | 42.46 B CNY | 59.07 | 0.72 CNY | +10.94% | 0.11% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 6688826Shanghai Precilasers Technology Co. Ltd. Class A | 4.28 | 545.45 CNY | −2.77% | 666.65 K | 0.90 | 22.24 B CNY | — | — | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง |
| 4.27 | 14.51 CNY | −2.94% | 30.54 M | 0.65 | 8.37 B CNY | 47.87 | 0.30 CNY | — | 0.00% | การผลิตของผู้ผลิต | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.26 | 23.83 CNY | −3.87% | 3.67 M | 0.81 | 4.63 B CNY | — | −0.93 CNY | −391.95% | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.25 | 139.13 CNY | −7.86% | 4.58 M | 0.88 | 12.09 B CNY | 61.78 | 2.25 CNY | +88.30% | 0.12% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.24 | 131.50 CNY | −5.59% | 11.16 M | 0.97 | 23.62 B CNY | 435.72 | 0.30 CNY | — | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.23 | 33.15 CNY | −4.99% | 58.75 M | 0.93 | 32.67 B CNY | 75.10 | 0.44 CNY | +100.27% | 0.75% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.23 | 233.40 CNY | −2.34% | 3.37 M | 1.42 | 31.33 B CNY | 81.79 | 2.85 CNY | — | 0.32% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อ | |
| 4.21 | 13.03 CNY | −2.25% | 9.65 M | 0.73 | 9.7 B CNY | — | −0.02 CNY | −110.00% | 0.50% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.21 | 63.65 CNY | −7.19% | 4.77 M | 1.32 | 6.63 B CNY | — | −0.21 CNY | +53.36% | 0.00% | บริการทางด้านเทคโนโลยี | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.21 | 53.88 CNY | −6.10% | 37.34 M | 1.26 | 35.71 B CNY | 66.00 | 0.82 CNY | +1,910.84% | 0.35% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.21 | 16.40 CNY | +2.18% | 93.51 M | 1.53 | 14.34 B CNY | 123.87 | 0.13 CNY | −12.55% | 0.32% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.20 | 38.29 CNY | −0.26% | 126.75 M | 1.85 | 29.46 B CNY | 114.64 | 0.33 CNY | +1.55% | 0.40% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.20 | 50.91 CNY | −6.10% | 4.86 M | 0.61 | 3.73 B CNY | — | −1.04 CNY | −8.20% | 0.32% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.19 | 28.50 CNY | −4.59% | 8.32 M | 0.53 | 12.15 B CNY | — | −0.08 CNY | −1,097.53% | 0.10% | แร่พลังงาน | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.19 | 19.44 CNY | −2.80% | 7.16 M | 1.04 | 6.14 B CNY | 45.97 | 0.42 CNY | +71.49% | 1.55% | แร่ธาตุไม่ให้พลังงาน | มีแรงซื้อ | |
| 4.18 | 35.38 CNY | −3.65% | 5.34 M | 0.93 | 9.54 B CNY | 47.35 | 0.75 CNY | −30.74% | 1.18% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.18 | 20.80 CNY | −6.01% | 16.4 M | 0.92 | 12.2 B CNY | — | −0.37 CNY | +56.44% | 0.00% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.17 | 73.11 CNY | −6.78% | 9.63 M | 0.77 | 12.14 B CNY | 83.82 | 0.87 CNY | +40.23% | 0.31% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อ | |
| 4.16 | 52.40 CNY | −4.41% | 56.33 M | 0.98 | 53.42 B CNY | 21.55 | 2.43 CNY | +121.61% | 0.38% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.16 | 25.56 CNY | −4.88% | 12.47 M | 0.72 | 21.11 B CNY | 106.59 | 0.24 CNY | +21.42% | 0.30% | การผลิตของผู้ผลิต | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.16 | 27.00 CNY | −4.09% | 40.07 M | 0.81 | 37.2 B CNY | 154.11 | 0.18 CNY | −75.09% | 0.35% | เทคโนโลยีอิเลคทรอนิกส์ | มีแรงซื้อรุนแรง |