เคมีทางการเกษตร
บริษัทจีน ทำการพัฒนาเคมีสำหรับการเกษตร
ผู้ผลิตสารเคมีทางการเกษตรผลิตปุ๋ยสังเคราะห์ ยาฆ่าแมลง และสารกำจัดวัชพืช นักลงทุนติดตามสินทรัพย์เหล่านี้อย่างใกล้ชิดเนื่องจากต้นทุนก๊าซธรรมชาติและสภาพอากาศในฤดูเพาะปลูกเป็นตัวขับเคลื่อนการเคลื่อนไหวของราคา ในขณะนี้ Nanjing Redsun Co., Ltd Class A มีปริมาณการซื้อขายและการเพิ่มขึ้นของราคาสูงสุด คุณสามารถประเมินพารามิเตอร์ทางเทคนิคและพื้นฐานที่สำคัญในตารางด้านล่างนี้
สัญลักษณ์ | มูลค่าตามราคาตลาด | ราคา | เปลี่ยนแปลง % | ปริมาณ | ปริมาณสัมพัทธ์ | P/E | EPS dil 12 เดือนล่าสุด | การเติบโต EPS dil 12 เดือนล่าสุด YoY | Div yield % 12 เดือนล่าสุด | หมวดธุรกิจ | คะแนนนักวิเคราะห์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 116.89 B CNY | 23.15 CNY | −1.36% | 50.39 M | 1.02 | 9.49 | 2.44 CNY | +114.34% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 22.75 B CNY | 56.50 CNY | +0.28% | 3.26 M | 0.73 | 17.65 | 3.20 CNY | +4.76% | 1.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.57 B CNY | 14.88 CNY | +0.74% | 16.62 M | 1.14 | 11.84 | 1.26 CNY | +2.32% | 2.06% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.38 B CNY | 2.06 CNY | −1.44% | 81.24 M | 0.90 | — | −0.03 CNY | −91.67% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 16.71 B CNY | 9.17 CNY | −1.08% | 22.3 M | 0.81 | 23.18 | 0.40 CNY | +64.29% | 4.75% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 16.11 B CNY | 44.35 CNY | −0.78% | 1.34 M | 0.60 | 18.59 | 2.39 CNY | −13.15% | 3.33% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 13.41 B CNY | 11.68 CNY | −1.10% | 9.84 M | 0.55 | 13.67 | 0.85 CNY | +26.03% | 1.78% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 12.57 B CNY | 7.00 CNY | −0.57% | 15.28 M | 0.82 | — | −0.11 CNY | −136.56% | 2.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 11.85 B CNY | 15.45 CNY | 0.00% | 19.2 M | 1.05 | 27.87 | 0.55 CNY | −4.53% | 2.70% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 11.44 B CNY | 8.65 CNY | −1.48% | 20.34 M | 0.58 | 44.27 | 0.20 CNY | — | 1.18% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 10.38 B CNY | 9.79 CNY | −0.91% | 11.17 M | 0.66 | 32.02 | 0.31 CNY | −54.03% | 3.14% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 9.54 B CNY | 1.29 CNY | −1.53% | 58.77 M | 0.73 | 860.00 | 0.00 CNY | −99.69% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.45 B CNY | 9.85 CNY | +0.31% | 11.1 M | 0.58 | 11.32 | 0.87 CNY | −7.38% | 7.92% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.22 B CNY | 4.70 CNY | +0.86% | 30.63 M | 0.90 | 16.20 | 0.29 CNY | — | 7.49% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.47 B CNY | 8.41 CNY | −1.75% | 11.2 M | 0.90 | 11.91 | 0.71 CNY | +7.21% | 3.50% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 8.42 B CNY | 8.95 CNY | +0.11% | 4.19 M | 0.97 | 27.37 | 0.33 CNY | −51.17% | 2.84% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 8.39 B CNY | 7.38 CNY | −0.67% | 10.66 M | 1.32 | 9.79 | 0.75 CNY | −11.12% | 4.33% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 7.8 B CNY | 20.36 CNY | −1.45% | 717.25 K | 0.66 | 20.37 | 1.00 CNY | — | 2.74% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 6.75 B CNY | 16.04 CNY | −0.12% | 4.94 M | 0.72 | 15.68 | 1.02 CNY | −7.87% | 1.91% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 5.89 B CNY | 5.02 CNY | +10.09% | 126.13 M | 2.06 | — | −0.03 CNY | −150.43% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.51 B CNY | 1.73 CNY | −1.14% | 50.66 M | 0.74 | — | −0.18 CNY | −295.18% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.47 B CNY | 16.80 CNY | −2.21% | 11.42 M | 1.46 | 14.69 | 1.14 CNY | −15.03% | 2.43% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.3 B CNY | 3.17 CNY | −1.55% | 49.67 M | 0.89 | — | −0.11 CNY | −90.31% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.29 B CNY | 11.34 CNY | −3.41% | 13.4 M | 0.65 | 17.48 | 0.65 CNY | −30.99% | 3.89% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 5.19 B CNY | 6.20 CNY | −0.48% | 5.78 M | 0.98 | 36.28 | 0.17 CNY | −34.34% | 1.97% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 5.19 B CNY | 21.41 CNY | +0.19% | 9.64 M | 2.51 | 500.23 | 0.04 CNY | −59.00% | 0.31% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 4.48 B CNY | 8.12 CNY | −0.49% | 1.61 M | 0.78 | 18.78 | 0.43 CNY | −36.26% | 7.82% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 4.33 B CNY | 5.55 CNY | +1.65% | 23.38 M | 2.38 | 42.53 | 0.13 CNY | +59.73% | 0.55% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 4.12 B CNY | 4.84 CNY | +0.41% | 6.55 M | 1.49 | 30.61 | 0.16 CNY | −25.88% | 0.65% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.92 B CNY | 4.36 CNY | +0.69% | 12.83 M | 0.89 | 26.98 | 0.16 CNY | −1.16% | 3.48% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 3.68 B CNY | 27.36 CNY | +4.47% | 4.03 M | 2.38 | — | — | — | 1.36% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.61 B CNY | 8.63 CNY | −2.49% | 12.27 M | 0.87 | — | −0.14 CNY | −25.94% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.06 B CNY | 9.02 CNY | −0.77% | 1.29 M | 0.64 | 122.22 | 0.07 CNY | −87.04% | 3.35% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 3.06 B CNY | 4.79 CNY | −0.62% | 4.8 M | 0.75 | 61.02 | 0.08 CNY | — | 4.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 3.05 B CNY | 5.53 CNY | 0.00% | 5.12 M | 1.24 | 20.70 | 0.27 CNY | −43.29% | 3.63% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.7 B CNY | 1.82 CNY | −1.09% | 24.93 M | 0.94 | — | −0.14 CNY | −28.23% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.66 B CNY | 10.00 CNY | 0.00% | 2.72 M | 0.99 | 17.40 | 0.57 CNY | −17.59% | 3.24% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.57 B CNY | 5.40 CNY | −2.00% | 7.8 M | 0.76 | — | −0.07 CNY | +77.62% | 0.92% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 2.54 B CNY | 9.30 CNY | −0.96% | 2.17 M | 0.68 | 14.39 | 0.65 CNY | +170.56% | 1.97% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.45 B CNY | 4.80 CNY | −0.62% | 10.65 M | 0.88 | — | −0.92 CNY | −211.15% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.43 B CNY | 14.33 CNY | −0.90% | 2.79 M | 1.03 | 20.71 | 0.69 CNY | +32.94% | 2.84% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.27 B CNY | 17.09 CNY | −0.52% | 1.58 M | 0.88 | 35.87 | 0.48 CNY | +116.25% | 0.89% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.19 B CNY | 36.58 CNY | −0.81% | 1.11 M | 0.85 | — | −0.08 CNY | −113.63% | 0.43% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.15 B CNY | 6.01 CNY | −0.83% | 3.28 M | 0.82 | — | −0.04 CNY | −262.73% | 0.34% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2.11 B CNY | 4.97 CNY | −0.20% | 5.87 M | 0.89 | — | −0.03 CNY | −106.74% | 2.05% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 2 B CNY | 4.39 CNY | −1.79% | 10.9 M | 0.96 | — | −0.64 CNY | −48.18% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.77 B CNY | 4.85 CNY | −1.62% | 6.11 M | 0.67 | — | −0.00 CNY | −103.70% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.75 B CNY | 12.40 CNY | −1.51% | 2.23 M | 0.90 | — | −1.53 CNY | −95.43% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.73 B CNY | 17.83 CNY | −1.49% | 1.9 M | 0.68 | 29.00 | 0.61 CNY | −6.19% | 0.85% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 1.67 B CNY | 10.66 CNY | −2.11% | 1.94 M | 0.70 | 64.22 | 0.17 CNY | +118.13% | 1.70% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |