เคมีพิเศษเฉพาะ
บริษัทจีน อยู่ในธุรกิจเคมีภัณฑ์เฉพาะทาง
สารประกอบที่มีการปรับปรุงสูตรในระดับสูง เช่น โพลิเมอร์ กาว และสารเคลือบประสิทธิภาพสูง ถูกสังเคราะห์โดยบริษัทเคมีภัณฑ์เฉพาะทาง นักลงทุนติดตามหุ้นเหล่านี้เนื่องจากความผันผวนของราคาวัตถุดิบและความต้องการของตลาดปลายทางที่เปลี่ยนแปลงไปทำให้เกิดความผันผวนอย่างเห็นได้ชัด ในปัจจุบัน Anhui Shenjian New Materials Co., Ltd Class A แสดงถึงผู้นำด้านปริมาณการซื้อขายสูงสุด และ Zhejiang Hisun Biomaterials Co., Ltd. Class A บันทึกการปรับตัวเพิ่มขึ้นของราคาภายในวันมากที่สุด ตารางด้านล่างแสดงตัวชี้วัดพื้นฐานและทางเทคนิคที่สำคัญ
สัญลักษณ์ | มูลค่าตามราคาตลาด | ราคา | เปลี่ยนแปลง % | ปริมาณ | ปริมาณสัมพัทธ์ | P/E | EPS dil 12 เดือนล่าสุด | การเติบโต EPS dil 12 เดือนล่าสุด YoY | Div yield % 12 เดือนล่าสุด | หมวดธุรกิจ | คะแนนนักวิเคราะห์ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 163.17 B CNY | 21.24 CNY | −1.21% | 36.41 M | 0.73 | 9.22 | 2.30 CNY | +56.08% | 4.10% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 131.29 B CNY | 36.34 CNY | −1.33% | 33.71 M | 0.85 | 30.16 | 1.21 CNY | +103.55% | 0.36% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 114.53 B CNY | 16.62 CNY | −2.12% | 21.82 M | 0.79 | 9.51 | 1.75 CNY | +76.79% | 2.27% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 85.74 B CNY | 32.32 CNY | −2.80% | 17.96 M | 0.64 | 22.05 | 1.47 CNY | +0.17% | 2.46% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 85.54 B CNY | 24.47 CNY | −2.00% | 23.07 M | 0.91 | 7.74 | 3.16 CNY | +73.80% | 1.97% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 69.13 B CNY | 180.02 CNY | −1.65% | 8.63 M | 0.65 | — | −1.09 CNY | −624.39% | 0.04% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 62.71 B CNY | 38.22 CNY | −2.82% | 54.99 M | 1.39 | 12.12 | 3.15 CNY | — | 0.41% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 58.27 B CNY | 37.16 CNY | −2.26% | 40.73 M | 1.15 | 10.89 | 3.41 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 55.94 B CNY | 28.64 CNY | −1.28% | 87.5 M | 1.54 | 11.92 | 2.40 CNY | +740.12% | 1.27% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 54.01 B CNY | 20.12 CNY | −0.40% | 21.38 M | 0.78 | 13.47 | 1.49 CNY | +27.38% | 2.30% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 41.95 B CNY | 33.07 CNY | −3.50% | 20.97 M | 0.80 | 27.02 | 1.22 CNY | +7.61% | 1.18% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 39.97 B CNY | 54.69 CNY | −4.17% | 11.41 M | 0.75 | 22.56 | 2.42 CNY | +87.90% | 1.50% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 39.74 B CNY | 4.68 CNY | −0.43% | 51.45 M | 0.83 | 13.68 | 0.34 CNY | −14.18% | 8.07% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 36.75 B CNY | 15.63 CNY | −1.76% | 16.99 M | 1.05 | 39.29 | 0.40 CNY | −25.27% | 3.89% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 36.7 B CNY | 11.68 CNY | −0.09% | 29.33 M | 1.02 | 18.25 | 0.64 CNY | +0.38% | 5.76% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 35.57 B CNY | 39.44 CNY | −2.50% | 60.34 M | 1.73 | 11.37 | 3.47 CNY | — | 1.60% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 34.82 B CNY | 30.01 CNY | −2.18% | 9.67 M | 1.09 | — | −1.91 CNY | −6,214.57% | 1.53% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 30.43 B CNY | 47.36 CNY | −0.34% | 12.64 M | 1.15 | 50.73 | 0.93 CNY | −2.76% | 1.63% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 29.64 B CNY | 50.65 CNY | −2.56% | 5.93 M | 0.71 | 14.74 | 3.44 CNY | +15.85% | 3.54% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 29.42 B CNY | 5.81 CNY | −1.53% | 63.65 M | 0.98 | 17.60 | 0.33 CNY | +37.54% | 2.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 28.72 B CNY | 40.04 CNY | −2.46% | 22.57 M | 0.94 | 73.17 | 0.55 CNY | +23.52% | 0.90% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 28.47 B CNY | 45.69 CNY | +0.51% | 6.66 M | 0.86 | 24.50 | 1.87 CNY | +92.91% | 0.87% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 27.18 B CNY | 39.03 CNY | −0.46% | 5.2 M | 1.20 | 44.09 | 0.89 CNY | −3.12% | 1.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 27.09 B CNY | 23.20 CNY | −3.29% | 57.36 M | 0.98 | 36.90 | 0.63 CNY | — | 0.86% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 26.09 B CNY | 8.59 CNY | −0.46% | 27.1 M | 0.72 | 14.28 | 0.60 CNY | +35.41% | 1.78% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 26.07 B CNY | 79.90 CNY | −5.24% | 9.13 M | 0.86 | 75.94 | 1.05 CNY | +15.27% | 0.46% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 25.79 B CNY | 26.51 CNY | −1.27% | 11.56 M | 0.59 | 22.14 | 1.20 CNY | +17.42% | 1.90% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 25.79 B CNY | 90.33 CNY | −1.19% | 3.22 M | 0.85 | 27.53 | 3.28 CNY | −32.52% | 2.02% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 25.55 B CNY | 2.75 CNY | +0.36% | 64.86 M | 0.93 | 78.80 | 0.03 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 24.3 B CNY | 11.03 CNY | −0.99% | 35.31 M | 1.04 | 16.64 | 0.66 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 22.26 B CNY | 25.97 CNY | −3.99% | 21.17 M | 0.87 | 68.79 | 0.38 CNY | +86.33% | 0.38% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 21.92 B CNY | 6.12 CNY | +0.16% | 51.96 M | 0.93 | 22.12 | 0.28 CNY | −5.34% | 5.02% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 21.49 B CNY | 97.09 CNY | −3.87% | 5.36 M | 0.95 | 66.28 | 1.46 CNY | +5.05% | 0.24% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 20.88 B CNY | 48.46 CNY | −9.49% | 4.33 M | 1.22 | 75.67 | 0.64 CNY | +26.14% | 0.87% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 20.77 B CNY | 15.84 CNY | −2.04% | 9.16 M | 0.98 | 35.22 | 0.45 CNY | +108.24% | 0.45% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 20.7 B CNY | 10.97 CNY | −1.97% | 17.97 M | 0.86 | 20.69 | 0.53 CNY | −31.52% | 2.76% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 19.9 B CNY | 39.81 CNY | −3.19% | 8.13 M | 0.97 | 21.14 | 1.88 CNY | +45.69% | 1.52% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 19.78 B CNY | 52.83 CNY | −2.17% | 3.85 M | 0.57 | 18.65 | 2.83 CNY | +33.36% | 0.61% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 18.94 B CNY | 17.63 CNY | −2.06% | 7.73 M | 0.65 | 24.24 | 0.73 CNY | +8.70% | 1.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 18.81 B CNY | 34.99 CNY | −2.45% | 13.69 M | 0.86 | 24.65 | 1.42 CNY | +44.63% | 0.82% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.92 B CNY | 3.11 CNY | −2.20% | 74.64 M | 1.45 | 147.39 | 0.02 CNY | −77.62% | 0.81% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.83 B CNY | 22.80 CNY | −4.40% | 30.56 M | 0.89 | 25.42 | 0.90 CNY | +43.07% | 0.67% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 17.35 B CNY | 29.30 CNY | +0.24% | 7.66 M | 1.50 | 14.50 | 2.02 CNY | −7.59% | 6.24% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 16.58 B CNY | 34.76 CNY | −0.80% | 2.37 M | 0.82 | 73.64 | 0.47 CNY | +249.37% | 0.55% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 16.31 B CNY | 13.49 CNY | −3.23% | 45.98 M | 0.50 | 30.25 | 0.45 CNY | — | 0.15% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 16.1 B CNY | 0.505 USD | −0.39% | 318.3 K | 0.77 | 9.12 | 0.37 CNY | +20.43% | 3.19% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 16.1 B CNY | 8.22 CNY | −1.08% | 10.13 M | 0.56 | 21.59 | 0.38 CNY | +14.43% | 1.33% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 15.15 B CNY | 12.88 CNY | −5.08% | 52.37 M | 0.73 | 54.79 | 0.24 CNY | +593.51% | 0.11% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 15.07 B CNY | 4.28 CNY | −1.83% | 47.03 M | 0.94 | — | −0.40 CNY | +60.85% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 14.77 B CNY | 3.90 CNY | −0.26% | 34.25 M | 0.74 | 23.04 | 0.17 CNY | +40.97% | 1.03% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 14.56 B CNY | 28.31 CNY | −4.42% | 7.88 M | 0.97 | 15.99 | 1.77 CNY | +39.08% | 2.46% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 14.18 B CNY | 3.54 CNY | −0.28% | 11.72 M | 0.70 | — | −0.04 CNY | −169.77% | 1.40% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 13.45 B CNY | 19.27 CNY | −2.92% | 14.09 M | 0.93 | 32,116.67 | 0.00 CNY | — | 1.95% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 12.95 B CNY | 100.13 CNY | −3.49% | 3.22 M | 0.75 | 68.32 | 1.47 CNY | +2.90% | 0.49% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 12.86 B CNY | 30.82 CNY | −3.08% | 11.53 M | 1.00 | 65.17 | 0.47 CNY | +17.43% | 0.42% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 12.65 B CNY | 4.40 CNY | −1.57% | 13.06 M | 0.51 | — | −0.14 CNY | −25.79% | 2.02% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 12.6 B CNY | 13.98 CNY | −1.55% | 8.1 M | 0.70 | 21.95 | 0.64 CNY | +48.88% | 2.15% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 12.46 B CNY | 4.58 CNY | −0.65% | 11.4 M | 0.61 | 24.11 | 0.19 CNY | −4.76% | 3.27% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 12.44 B CNY | 10.88 CNY | −1.09% | 4.34 M | 0.95 | — | — | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 12.29 B CNY | 15.31 CNY | −2.98% | 31.58 M | 1.26 | 27.17 | 0.56 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 12.13 B CNY | 32.29 CNY | −2.56% | 4.38 M | 0.64 | 12.43 | 2.60 CNY | +19.50% | 3.36% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 11.54 B CNY | 10.36 CNY | −1.80% | 24.62 M | 0.88 | 96.64 | 0.11 CNY | — | 0.20% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 11.39 B CNY | 29.96 CNY | −2.38% | 8.61 M | 0.85 | 59.12 | 0.51 CNY | +149.66% | 0.07% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 11.05 B CNY | 10.03 CNY | −2.43% | 17.46 M | 0.72 | 24.75 | 0.41 CNY | +45.91% | 0.98% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.98 B CNY | 48.10 CNY | −2.85% | 8.88 M | 1.37 | 17.86 | 2.69 CNY | — | 0.08% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 10.96 B CNY | 12.81 CNY | −2.14% | 5.67 M | 0.74 | 462.45 | 0.03 CNY | −34.20% | 0.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.83 B CNY | 35.77 CNY | −3.82% | 17.88 M | 1.21 | 29.84 | 1.20 CNY | — | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 10.7 B CNY | 17.66 CNY | −1.01% | 7.3 M | 1.06 | 56.88 | 0.31 CNY | — | 1.21% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.51 B CNY | 13.56 CNY | −2.73% | 18.82 M | 0.65 | 26.66 | 0.51 CNY | −9.32% | 1.86% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 10.39 B CNY | 4.60 CNY | −1.71% | 6.35 M | 0.78 | — | −0.42 CNY | +34.95% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 10.39 B CNY | 2.38 HKD | −0.83% | 139.1 K | 0.61 | — | −0.40 CNY | +31.71% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 10.05 B CNY | 4.58 CNY | −3.17% | 51.02 M | 0.86 | 23.37 | 0.20 CNY | +74.07% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 9.95 B CNY | 4.80 CNY | −1.84% | 19.51 M | 0.71 | 22.60 | 0.21 CNY | −18.65% | 2.08% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 9.64 B CNY | 36.86 CNY | −5.00% | 6.91 M | 0.76 | 41.87 | 0.88 CNY | +965.86% | 0.54% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.54 B CNY | 35.38 CNY | −3.65% | 5.34 M | 0.93 | 47.35 | 0.75 CNY | −30.74% | 1.18% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.52 B CNY | 13.58 CNY | −1.16% | 45.34 M | 0.84 | 58.23 | 0.23 CNY | −29.65% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 9.49 B CNY | 23.13 CNY | −3.10% | 8.93 M | 0.84 | 98.05 | 0.24 CNY | −18.57% | 0.25% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 9.47 B CNY | 19.65 CNY | −3.20% | 4.25 M | 0.68 | 23.53 | 0.84 CNY | +120.02% | 1.20% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 9.37 B CNY | 10.53 CNY | +0.10% | 11.09 M | 0.96 | 14.27 | 0.74 CNY | −7.33% | 2.66% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 9.36 B CNY | 15.67 CNY | −4.92% | 18.17 M | 0.63 | 9.76 | 1.61 CNY | — | 0.92% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 9.04 B CNY | 19.85 CNY | −2.60% | 28.51 M | 0.77 | 65.06 | 0.31 CNY | — | 0.52% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | เป็นกลาง | |
| 9.01 B CNY | 6.22 CNY | −2.66% | 44.48 M | 1.27 | — | −0.11 CNY | −464.40% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.9 B CNY | 144.10 CNY | −6.97% | 1.64 M | 0.97 | 33.28 | 4.33 CNY | — | 0.71% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.84 B CNY | 17.85 CNY | −3.98% | 13.19 M | 0.73 | 59.38 | 0.30 CNY | +5.81% | 0.81% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 8.82 B CNY | 22.99 CNY | −2.58% | 10.98 M | 0.90 | 94.57 | 0.24 CNY | +2.83% | 0.39% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อ | |
| 8.77 B CNY | 4.79 CNY | −0.62% | 19.44 M | 0.88 | — | −0.07 CNY | −237.84% | 0.63% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.69 B CNY | 66.50 CNY | −5.97% | 5.48 M | 1.24 | 69.10 | 0.96 CNY | +53.89% | 0.20% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 8.62 B CNY | 3.65 CNY | −1.35% | 31.84 M | 0.94 | — | −0.25 CNY | −121.88% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 8.57 B CNY | 5.16 CNY | −1.15% | 20.18 M | 0.70 | 113.91 | 0.05 CNY | −33.38% | 0.69% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.5 B CNY | 26.78 CNY | −4.56% | 11.27 M | 0.80 | 66.04 | 0.41 CNY | −0.47% | 0.15% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.34 B CNY | 0.544 USD | +0.18% | 471.43 K | 0.46 | 6.25 | 0.58 CNY | −8.41% | 6.51% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.34 B CNY | 9.11 CNY | −1.62% | 2.82 M | 0.55 | 15.08 | 0.60 CNY | −11.96% | 2.62% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.29 B CNY | 9.50 CNY | −1.66% | 106.14 M | 1.00 | — | −0.06 CNY | −268.58% | 0.53% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.11 B CNY | 6.38 CNY | +0.16% | 12.3 M | 0.90 | 15.65 | 0.41 CNY | −47.30% | 5.21% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 8.05 B CNY | 8.78 CNY | 0.00% | 4.34 M | 0.86 | 34.28 | 0.26 CNY | −29.20% | 1.49% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.85 B CNY | 11.27 CNY | −1.49% | 14.51 M | 0.53 | 717.83 | 0.02 CNY | −81.83% | 0.44% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.74 B CNY | 11.41 CNY | −3.14% | 25.35 M | 0.62 | 124.16 | 0.09 CNY | +25.89% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.56 B CNY | 44.26 CNY | −2.73% | 1.61 M | 0.89 | 44.65 | 0.99 CNY | −1.36% | 0.86% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง | |
| 7.55 B CNY | 20.22 CNY | −1.84% | 12.88 M | 1.05 | 327.18 | 0.06 CNY | −70.77% | 1.27% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | มีแรงซื้อรุนแรง | |
| 7.51 B CNY | 2.09 CNY | −0.95% | 10.64 M | 0.83 | — | −0.09 CNY | +1.15% | 0.00% | อุตสาหกรรมเชิงกระบวนการ | ไม่มีเรตติ้ง |